AVA Vietnam , A.V.A Vietnam, AVAVN, Alliance of Valiant Arms, FPS Vietnam, AVA Sea

All about A.V.A (Alliance of Valiant Arms) - FPS - Gamer, Clan, Fan, News and Stuff.

Trang ChínhPortalGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Share

Cho em góp ý với !

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
leo8x

leo8x

IGN : leo8x
Thank Point : 1

Cho em góp ý với !  Empty
Bài gửiTiêu đề: Cho em góp ý với !    Cho em góp ý với !  Icon_minitime20/12/2012, 10:41

Các bác bỏ auto play của cái nhạc bình chọn đi với đc ko ạ ? Mỗi lần load trang nó tự chạy giật hết cả mình ra . Tắt auto đi ai muốn nghe thì click thôi ạ
Dangbeo04

Dangbeo04

IGN : Dangbeo04
Thank Point : 1

Bài gửiTiêu đề: Re: Cho em góp ý với !    Cho em góp ý với !  Icon_minitime20/12/2012, 11:33

Smile music là 1 phần cuộc sông cơ mà thím Cool
Exotics

Exotics

IGN : _Exotics_
Thank Point : 20

Bài gửiTiêu đề: Re: Cho em góp ý với !    Cho em góp ý với !  Icon_minitime20/12/2012, 14:58

leo8x đã viết:
Các bác bỏ auto play của cái nhạc bình chọn đi với đc ko ạ ? Mỗi lần load trang nó tự chạy giật hết cả mình ra . Tắt auto đi ai muốn nghe thì click thôi ạ
Mình sẽ xem xét và gửi đơn lên cho admin Cho em góp ý với !  808918
_Exotic_
Admin 1
Thống Chế
Thống Chế
Admin 1

IGN : Quinnoz
Thank Point : 59

Bài gửiTiêu đề: Re: Cho em góp ý với !    Cho em góp ý với !  Icon_minitime20/12/2012, 17:03

leo8x đã viết:

Rất cám ơn vì đóng góp từ phía bạn. Đóng góp của bạn là chìa khoá quan trọng giúp Forum phát triển vững mạnh hơn và rất mong sẽ nhận được nhiều sự đóng góp và xây dựng từ bạn nhiều hơn.

Với vấn đề nhạc nền này, phía BTQ sẽ cần tham khảo thêm ý kiến của thành viên tham gia. Mục đích của nhạc nền cũng chỉ đơn giản là gây một ấn tượng nhỏ với người tham gia cũng như mỗi khi vào game bạn đều " phải " nghe nhạc nền của Game. Hơn nữa nhạc nền ở đây sẽ được bình chọn qua một Game nhỏ là bình chọn bài hát bản nhạc yêu thích của bạn cho tuần. Bạn có thể tham khảo Tại đây.

Xin Trân Thành Cám Ơn !
BTQ A.V.A Vietnam
http://www.avavn.com
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Cho em góp ý với !    Cho em góp ý với !  Icon_minitime

Cho em góp ý với !

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang