AVA Vietnam , A.V.A Vietnam, AVAVN, Alliance of Valiant Arms, FPS Vietnam, AVA Sea

All about A.V.A (Alliance of Valiant Arms) - FPS - Gamer, Clan, Fan, News and Stuff.

Trang ChínhPortalGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Share

giúp mình với mọi người ơi

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
Chemgiodaitien

Chemgiodaitien

IGN : [PH]Aurora
Thank Point : 0

giúp mình với mọi người ơi Empty
Bài gửiTiêu đề: giúp mình với mọi người ơi   giúp mình với mọi người ơi Icon_minitime23/9/2013, 15:24

Tình hình là mình bị lỗi 0xe010001 gì đó , nó hiện lên cái bảng, rồi mình update lại thì hok hiện lỗi đó nữa nhưng lại XIGNCODE3 chạy được 1 nửa thì đứng hok chạy tiếp nữa , mọi người xem là lỗi gì giúp mình với ngồi cả ngày sửa lỗi mà chưa được , buồn quá đi
maithenhuan

maithenhuan

IGN : interbk
Thank Point : 1

giúp mình với mọi người ơi Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: giúp mình với mọi người ơi   giúp mình với mọi người ơi Icon_minitime23/9/2013, 23:04

Số lần được cảm ơn : Message reputation : 100% (1 vote)
lõi này mình từng gặp rất nhiều, và giờ đã có cách khắc phục sau nhiều thời gian nghiên cứu. thứ nhất bạn nên tắt hết chương trình diệt virut, firewall,defender  . và cách gần nhất mình mới phát hiện ra là copy lại bản binarie mới nhất thay thê bản binaries cũ. vì bản cũ hay bị lỗi trực tiếp khi nhận 1 dữ liệu nào đấy,  bạn nên lưu lại 1 bản binari đề phòng để copy lại, đã kiểm chứng , thấy rất hiệu quả

giúp mình với mọi người ơi

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Similar topics

-
» Ai giúp mình khắc phục lỗi này vs! tks mọi người nhiều
» Moi. nguoi` giup voi' !!!!!!!!!!!
» ai giúp mình fix lỗi này với
» Giúp mình với !!!!!
» giúp mình cái này với :D